Homeજ્યોતિષ શાસ્ત્રઆજે આ 3 રાશિઓને મળશે ધનલાભની તક, વાંચો તમારું રાશિફળ: 25/02/2022

આજે આ 3 રાશિઓને મળશે ધનલાભની તક, વાંચો તમારું રાશિફળ: 25/02/2022

મેષ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શુક્રાય નમઃ’ નો પાઠ કરો.

ઓછી મહેનતે સફળતા મળશે. લાભની તકો આવશે. રોજગારમાં વધારો થશે. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો છો. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. વેપારમાં લાભ થશે. શેરબજારમાં સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. પીડા, ભય, ચિંતા અને તણાવનું વાતાવરણ સર્જાઈ શકે છે. ગેરવર્તણૂકથી નુકસાન થશે.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બૃહસ્પતિયે નમઃનો પાઠ કરો.

દુષ્ટ લોકોથી સાવધ રહો, તેઓ નુકસાન કરી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. ગમે ત્યાંથી ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. આવક ચાલુ રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. આજનું કામ આવતીકાલ માટે મુલતવી રાખશો નહીં. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. લાભ થશે.

મિથુન રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ રણ રહવે નમઃ’નો પાઠ કરો.

ઉતાવળમાં કોઈ વ્યવહાર ન કરો. સારી સ્થિતિમાં રહો. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સટ્ટાબાજી અને લોટરીની જાળમાં ન પડો. નોકરીમાં અધિકારો વધશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

કર્ક રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ સોમાય નમઃ’નો પાઠ કરો.

કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર ખર્ચ થશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ચિંતા અને તણાવ વધશે. અજાણ્યા વ્યક્તિ પર અંધશ્રદ્ધા ન લગાવો. સમય ગયો. નકારાત્મકતા રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

સિંહ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ રણ રહવે નમઃ’નો જાપ કરો.

આજનું ભવિષ્યઃ શત્રુઓ શાંત રહેશે. ધનલાભની તકો આવશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયક રહેશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નવા કાર્યની શરૂઆત કરવાની યોજના બનશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે.

કન્યા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બૃહસ્પતિયે નમઃનો પાઠ કરો.’

સંતાન પક્ષે સ્વાસ્થ્ય અને અભ્યાસ સંબંધિત ચિંતાઓ રહેશે. નવી યોજના બનશે. ત્વરિત લાભ થશે નહીં. કાર્યશૈલીમાં બદલાવની જરૂર પડી શકે છે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ સાનુકૂળ લાભ આપશે.

તુલા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ કેતવે નમઃ’નો જાપ કરો.

થાક અને નબળાઈ હોઈ શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. ધાર્મિક વિધિમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થયા બાદ સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. લાભની તકો આવશે. સુખના સાધન મળી શકે છે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો પાઠ કરો.

પ્રેમ સંબંધમાં ઉતાવળ ન કરવી. વિવાદ થઈ શકે છે. નકારાત્મકતા રહેશે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખો. યુવક-યુવતીઓનું ખાસ ધ્યાન રાખવું. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ હ્રીં સૂર્યાય નમઃ’નો પાઠ કરો.

કાનૂની અવરોધ શક્ય છે. મજાક કરવાનું ટાળો. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. પૈસાની ખોટ કોઈપણ રીતે થઈ શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થવાથી લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. નફો વધશે.

મકર રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ હ્રીં સૂર્યાય નમઃ’નો પાઠ કરો.

અપમાનજનક હોય એવું કંઈ ન કરો. સારી સ્થિતિમાં રહો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. સુખના સાધનો પર ખર્ચ થશે. સ્થાયી સંપત્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. પ્રોપર્ટીના કામોથી મોટો ફાયદો મળી શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પ્રમોશન માટેના પ્રયાસો સફળ થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. મિસમેચ ટાળો. જોખમ અને કોલેટરલના કાર્યો ટાળો. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શનિશ્ચરાય નમઃ’નો પાઠ કરો.

તમારી સાથે કીમતી વસ્તુઓ રાખો. પાર્ટી અને પિકનિકનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. કોઈ શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ માણો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. ઉતાવળમાં નુકસાન શક્ય છે. શરીરના દુખાવાથી બચો.

RELATED ARTICLES

3 Comments

 1. I think that is one of the such a lot important information for me.
  And i’m happy studying your article. But should commentary on few general things,
  The website style is wonderful, the articles is actually
  nice : D. Just right job, cheers

 2. kredyty gotowkowe walbrzych – http://forums.iconnectivity.com/index.php?p=/profile/amosdbfo558
  Its like you read my mind! You appear to know a lot about this, like you wrote the book
  in it or something. I think that you could do with a few pics to drive the message home a bit, but instead of that, this is excellent blog.
  An excellent read. I’ll certainly be back. kredyty mieszkaniowe dla mlodych https://gracjandtje134.doodlekit.com/blog/entry/22037479/darmowe-chwil243wki-ranking

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments